Gtavip.com
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Hội nghị GANGSTER sắp tới!

Go down

Hội nghị GANGSTER sắp tới! Empty Hội nghị GANGSTER sắp tới!

Bài gửi by NguyenVan_Toan Wed Jun 22, 2016 8:30 pm

Nay tôi đứng ra làm TP như này thì mong các bạn nghiêm túc giúp tôi và đừng cư xử như những thằng sửu nhi!
Vào tối thứ 7 tuần này lúc 19h30 tôi sẽ đại diện cho sever cũng như là một admin cấp cao để hội nghị các gangster muốn tham gia và thành lập sắp tới!
Những thành phần phá hoại tôi sẽ xữ lý mạnh tay để làm gương cho những người sau!
Các bạn sẽ tập hợp vào cctalk một phòng do tôi lập cho các gangster!
Cctalk sever: 10018
------------------------------
Các bạn làm đơn như sau nếu muốn tham gia:
Tên nhóm của team: ( lấy chữ đầu làm ký hiệu cho cctalk)
Tên nhân vật ( người lãnh đạo):
Gồm bao nhiêu thành viên ( ghi tên đầy đủ trong game lẫn cctalk và tag tên diễn đàn các thành viên sau mỗi tên) :
Nếu những thành viên của bạn gây rối có đồng ý chịu trách nhiêm của tôi đưa ra không?:
Bạn có hứa với tôi khi tham gia hội nghị những thành viên của bạn nghiêm túc và chấp hành theo những gì tôi đưa ra không?:
Lưu ý: Đại diện một người làm đơn?
Nộp đơn tại TP này và không spam đơn. Phát hiện huỷ và không cho tham gia.
Mỗi Team sẽ đặt ký hiệu cho team của mình trong cctalk. ( ví dụ: GTAVN. [ TTT] Harold Shipman)
Từ ngày nộp đơn cho đến khi hội nghị diễn ra nếu một trong những thành viên phạm luật sever thì tôi sẽ huỷ đơn đó! Các bạn cẩn thân ở chỗ này nhé!
Đơn đã được duyệt nhưng cũng sẽ được huỷ nếu vi phạm luật sever! Không được chỉnh sửa khi đơn được duyệt!
------------------------------------
Chúc các bạn thành công!
Có một cơ hội thôi nên đừng bỏ lở nhé!
Sẽ tổng kết và đóng TP vào lúc 13 giờ ngày 09 tháng 01 năm 2016! ( Tức là ngày thứ bảy tuần này)

NguyenVan_Toan
Thành Viên BQT
Thành Viên BQT

https://game-pro.forumvi.net